![ปั่น เก็บ ปั่น](https://office.kmitl.ac.th/osda/wp-content/uploads/2020/02/5d7120066f3690044c5549ed.jpg)
ปั่น เก็บ ปั่น
![5d7120066f3690044c5549ed](https://office.kmitl.ac.th/osda/wp-content/uploads/2020/02/5d7120066f3690044c5549ed.jpg)
วันที่2 กุมภาพันธ์ 2563 กิจกรรมเก็บขยะ “ปั่นเก็บปั่น” หัวตะเข้ ด้วยจุดทำกิจกรรมหลักไม่สามารถทำกิจกรรมได้ จึงทำกิจกรรมภายในชุมชน ได้แก่ การถักถุงอวนเก็บขยะ การทำความสะอาดพื้นที่ชุมชน เพื่อสร้างจิตสำนึกให้แก่ผู้พบเห็น และผู้ร่วมกิจกรรม
วันที่2 กุมภาพันธ์ 2563 กิจกรรมเก็บขยะ “ปั่นเก็บปั่น” หัวตะเข้ ด้วยจุดทำกิจกรรมหลักไม่สามารถทำกิจกรรมได้ จึงทำกิจกรรมภายในชุมชน ได้แก่ การถักถุงอวนเก็บขยะ การทำความสะอาดพื้นที่ชุมชน เพื่อสร้างจิตสำนึกให้แก่ผู้พบเห็น และผู้ร่วมกิจกรรม