ปัจฉิมนิเทศ Online This event has expired #ปัจฉิมนิเทศ นักศึกษาชั้นปีสุดท้าย สจล. (Live) พบกับ พี่เอ้ อธิการบดี สจล. , คุณหมู CEOOokbee และ คุณโจ้ CEO QueQ ที่จะมาแนะนำน้องๆ ถึงการค้นหาตนเอง เพื่อหางานที่ใช่ และการปรับตัวเข้าสู่ชีวิตการทำงานในยุค COVID-19 วันจันทร์ที่ 24 พ.ค. 2563 เวลา 17.00 น. ทาง Facebook KMITL สอบถามเพิ่มเติม สำนักงานกิจการนักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ เพจ KMITL Student Life __________________________________________________________ #ทีมลาดกระบัง #kmitl #สจล Post Views: 86 Start Time 5:00 pm พฤษภาคม 24, 2021 Finish Time 8:00 pm พฤษภาคม 24, 2021 Address Facebook KMITL Event Participants Belinda Js Developer Christian Creative Director Robert Office Manager Tony Teo Support Manager Jonathan Art Director John Doe Web Developer Jane Nguyen Copyrighter Ryze Faker Co-Founder Share: