![](https://office.kmitl.ac.th/osda/wp-content/uploads/2022/11/เกษตร.png)
OSDA สัญจร คณะเทคโนโลยีการเกษตร สจล.
3 พฤศจิกายน 2565
สำนักงานกิจการนักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ นำโดยศาสตราจารย์ ดร.ภัคพงศ์ ปวงสุข รักษาการแทนรองอธิการบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ลือพงษ์ ลือนาม รองคณบดี และเจ้าหน้าที่งานกิจการนักศึกษาคณะเทคโนโลยีการเกษตร ร่วมพูดคุยหารือแนวทางในการพัฒนานักศึกษา