OSDA สัญจร วิทยาลัยเทคโนโลยีและนวัตกรรมวัสดุ
30 พฤศจิกายน 2565
รักษาการแทนรองอธิการบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ พร้อมด้วยรักษาการแทนผู้ช่วยฯ รักษาการแทนผู้อำนวยการฯ และบุคลาการบางส่วนของสำนักงานกิจการนักศึกษา เข้าเยี่ยมชมวิทยาลัยเทคโนโลยีนวัตกรรมวัสดุ โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. กิตติพงศ์ อำนวยสวัสดิ์ ผู้ช่วยคณบดี วิทยาลัยเทคโนโลยีนวัตกรรมวัสดุ และบุคลากรบางส่วนของวิทยาลัยเทคโนโลยีนวัตกรรมวัสดุต้อนรับ และร่วมพูดคุยหารือแนวทางในการพัฒนานักศึกษาร่วมกันในอนาคต