![](https://office.kmitl.ac.th/osda/wp-content/uploads/2022/10/ชุมพรสัญจร.png)
OSDA สัญจร วิทยาเขตชุมพร
28 ตุลาคม 2565
สำนักงานกิจการนักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ นำโดยศาสตราจารย์ ดร.ภัคพงศ์ ปวงสุขรักษาการแทนรองอธิการบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ และเจ้าหน้าที่งานกิจการนักศึกษาวิทยาเขตชุมพร ร่วมหารือแนวทางการพัฒนานักศึกษาร่วมกันในอนาคต ณ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์