![](https://office.kmitl.ac.th/osda/wp-content/uploads/2022/11/Artboard-1@4x.png)
OSDA สัญจร คณะวิศวกรรมศาสตร์
31 ตุลาคม 2565
สำนักงานกิจการนักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ นำโดยศาสตราจารย์ ดร.ภัคพงศ์ ปวงสุข รักษาการแทนรองอธิการบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เปี่ยมภูมิ สฤกพฤกษ์ และเจ้าหน้าที่งานกิจการนักศึกษาคณะวิศวกรรมศาสตร์ พูดคุยหารือแนวทางในการพัฒนานักศึกษา