![](https://office.kmitl.ac.th/osda/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_IET_KMITL-31102565_๒๒๑๑๐๑_41.jpg)
OSDA สัญจร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี
31 ตุลาคม 2565
สำนักงานกิจการนักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ นำโดยศาสตราจารย์ ดร.ภัคพงศ์ ปวงสุข รักษาการแทนรองอธิการบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ ผู้ช่วยศาสตรจารย์ ณธทัย จันเสน และเจ้าหน้าที่งานกิจการนักศึกษาคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี ร่วมหารือแนวทางการพัฒนานักศึกษา