![](https://office.kmitl.ac.th/osda/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_GotoSCI-1122_๒๒๑๑๐๒_43.jpg)
OSDA สัญจร คณะวิทยาศาสตร์ และตึกกิจกรรม
1 พฤศจิกายน 2565
สำนักงานกิจการนักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ นำโดยศาสตราจารย์ ดร.ภัคพงศ์ ปวงสุข รักษาการแทนรองอธิการบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ รองศาสตราจารย์ ดร.สุธี ชุติไพจิตร คณบดีคณะวิทยาศาสตร์ และเจ้าหน้าที่งานกิจการนักศึกษาคณะวิทยาศาสตร์ พูดคุยหารือแนวทางในการพัฒนานักศึกษา