![](https://office.kmitl.ac.th/osda/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_Goto-FAM_๒๒๑๑๐๘_37.jpg)
OSDA สัญจร คณะบริหารธุรกิจ
7 พฤศจิกายน 2565
สำนักงานกิจการนักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ นำโดยศาสตราจารย์ ดร.ภัคพงศ์ ปวงสุข รักษาการแทนรองอธิการบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ ดร.ชนานันต์ สมาหิโต ผู้ช่วยคณบดี คณะบริหารธุรกิจ และเจ้าหน้าที่งานกิจการนักศึกษาคณะบริหารธุรกิจ ร่วมพูดคุยหารือแนวทางในการพัฒนานักศึกษา