![](https://office.kmitl.ac.th/osda/wp-content/uploads/2022/12/LINE_ALBUM_28.11.22-goto-FI_๒๒๑๑๓๐_32.jpg)
OSDA สัญจร คณะอุตสาหกรรมอาหาร
28 พฤศจิกายน 2565
รักษาการแทนรองอธิการบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ พร้อมด้วยรักษาการแทนผู้ช่วยฯ รักษาการแทนผู้อำนวยการฯ และบุคลาการบางส่วนของสำนักงานกิจการนักศึกษา เข้าเยี่ยมชมคณะอุตสาหกรรมอาหาร โดยมี รศ.ดร.นภัสรพี เหลืองสกุล คณบดีคณะอุตสาหกรรมอาหาร และบุคลากรบางส่วนของคณะอุตสาหกรรมอาหารต้อนรับ และร่วมพูดคุยหารือแนวทางในการพัฒนานักศึกษาร่วมกันในอนาคต