![](https://office.kmitl.ac.th/osda/wp-content/uploads/2022/10/LINE_ALBUM_221030_10.jpg)
OSDA สัญจร คณะศิลปศาสตร์
27 ตุลาคม 2565
สำนักงานกิจการนักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ นำโดยศาสตราจารย์ ดร.ภัคพงศ์ ปวงสุขรักษาการแทนรองอธิการบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ และเจ้าหน้าที่งานกิจการนักศึกษาคณะศิลปศาสตร์ ร่วมหารือแนวทางการพัฒนานักศึกษาร่วมกันในอนาคต ณ คณะศิปศาสตร์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง