![](https://office.kmitl.ac.th/osda/wp-content/uploads/2022/12/Artboard-1@4x.png)
OSDA สัญจร คณะแพทยศาสตร์
29 พฤศจิกายน 2565
รักษาการแทนรองอธิการบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ พร้อมด้วยรักษาการแทนผู้ช่วยฯ รักษาการแทนผู้อำนวยการฯ และบุคลาการบางส่วนของสำนักงานกิจการนักศึกษา เข้าเยี่ยมชมคณะแพทยศาสตร์ โดยมี ศาสตราจารย์ นายแพทย์อนันต์ ศรีเกียรติขจร คณบดีคณะแพทยศาสตร์ พร้อมด้วยคณาจารย์และบุคลากรบางส่วนของคณะแพทยศาสตร์ต้อนรับ และร่วมพูดคุยหารือแนวทางในการพัฒนานักศึกษาร่วมกันในอนาคต